| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Số pha nguồn cấp | 3 pha |
| Điện áp nguồn cấp | 380…480VAC |
| Công suất | 250kW (LD) |
| Dòng điện ngõ ra | 460A |
| Tần số ra Max | 400Hz |
| Phụ kiện bán rời | Connection terminal: GTNR95-12, Connection terminal: 2×TLK120-12, Connection terminal: TLK120-12, Input filter: FLT-P04600L-B, Output filter: FLT-L04600L-B, Keypad bracket: GD350-JPZJ, Rail assembly for cabinet mounting: GD270-DGZJ |
| Cuộn kháng xoay chiều (Bán riêng) | ACL2-280-4 |
| Loại | Biến tần |
| Tần số ngõ vào | 50/60Hz |
| Dòng điện ngõ vào | 465A |
| Điện áp ngõ ra | 0…480VAC |
| Khả năng chịu quá tải | 110% at 60 s |
| Ứng dụng | Quạt, Hệ thống điều hòa không khí, Máy bơm chuyển tải, Hệ thống sưởi đô thị, Hệ thống cấp nước đô thị, Hệ thống xử lý nước thải, Máy bơm tưới tiêu |
| Kiểu thiết kế | Biến tần tiêu chuẩn |
| Bàn phím | Có tích hợp |
| Điện trở | Lắp bên ngoài (mua riêng) |
| Cuộn kháng 1 chiều | Không |
| Đầu vào digital | 5 |
| Đầu vào analog | 2 |
| Đầu vào xung | 1 |
| Đầu ra transistor | 1 |
| Đầu ra rơ le | 2 |
| Đầu ra analog | 2 |
| Phương pháp điều khiển/ Chế độ điều khiển | SVPWM – điều khiển động cơ bằng cách tạo ra các vector điện áp từ cácpha U, W của động cơ, SVC (Điều khiển vector không cần cảm biến) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá dòng, Bảo vệ quá áp, Bảo vệ điện áp thấp |
| Chức năng hoạt động | Vận hành đa tốc độ, Điều khiển pid, Hoạt động theo dõi tốc độ |
| Giao diện truyền thông | RS485 |
| Giao thức truyền thông | Modbus RTU |
| Kiểu đầu nối điện | Đầu nối |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Tích hợp quạt làm mát | Có |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -10…50°C |
| Độ ẩm môi trường | 90% max. |
| Khối lượng tương đối | 78kg |
| Chiều rộng tổng thể | 350mm |
| Chiều cao tổng thể | 1108mm |
| Chiều sâu tổng thể | 477mm |
| Cấp bảo vệ | IP00 |
| Tiêu chuẩn | CE |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















