| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Số pha nguồn cấp | 3 pha |
| Điện áp nguồn cấp | 380…480VAC |
| Công suất | 0.75kW |
| Dòng điện ngõ ra | 2.5A |
| Tần số ra Max | 599Hz |
| Phụ kiện bán rời | Connection terminal: GTVE15008, Connection terminal: TVR/VF1.25-5, Filter: FLT-P04006L-B, Filter: FLT-L04006L-B |
| Bàn phím (Bán riêng) | 11022-00121, 11022-00129 |
| Cuộn kháng xoay chiều (Bán riêng) | ACL2-1R5-4, OCL2-1R5-4 |
| Loại | Biến tần |
| Tần số ngõ vào | 50/60Hz |
| Dòng điện ngõ vào | 4.5A |
| Điện áp ngõ ra | 380…480VAC |
| Khả năng chịu quá tải | 150% at 60 s, 180% at 10s (HD) |
| Ứng dụng | Máy móc sản xuất bìa carton, Máy móc thực phẩm, Thiết bị quang học, Máy móc ngành nhựa, Máy móc gia công đá, Máy móc ngành dệt may, Máy móc gia công gỗ, Dây chuyền băng tải trong logistics |
| Kiểu thiết kế | Biến tần tiêu chuẩn |
| Bàn phím | Có tích hợp |
| Bộ phanh | Có tích hợp |
| Điện trở | Lắp bên ngoài (mua riêng) |
| Cuộn kháng xoay chiều | Không |
| Cuộn kháng 1 chiều | Không |
| Lọc EMC | Có tích hợp |
| Đầu vào digital | 5 |
| Đầu vào analog | 2 |
| Đầu ra transistor | 1 |
| Đầu ra rơ le | 2 |
| Đầu ra analog | 1 |
| Phương pháp điều khiển/ Chế độ điều khiển | SVPWM – điều khiển động cơ bằng cách tạo ra các vector điện áp từ cácpha U, W của động cơ, SVC (Điều khiển vector không cần cảm biến) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ điện áp thấp, Bảo vệ mất pha, Overtemperature, Bảo vệ quá dòng, Bảo vệ quá tải, Bảo vệ quá áp |
| Chức năng hoạt động | Chức năng an toàn (STO tuân thủ SIL2, giúp ngăn chặn VFD khởi động donhầm lẫn và tăng cường sự an toàn khi bảo trì và vận hành thiết bị) |
| Giao diện truyền thông | RS485 |
| Giao thức truyền thông | Modbus RTU |
| Kiểu đầu nối điện | Bắt vít |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Tích hợp quạt làm mát | Không |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -20…70°C |
| Độ ẩm môi trường | 95% max. |
| Khối lượng tương đối | 990g |
| Chiều rộng tổng thể | 60mm |
| Chiều cao tổng thể | 190mm |
| Chiều sâu tổng thể | 155mm |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Tiêu chuẩn | CE |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















