Thông số kỹ thuật GA-15
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | GA-15 |
| Loại | Bộ khuếch đại cảm biến từ |
| Điện áp hoạt động | 12-24 VDC |
| Dòng tiêu thụ | 35 mA hoặc ít hơn |
| Tần số đáp ứng | 2 kHz |
| Ngõ ra | NPN hoặc PNP |
| Tải trọng ngõ ra | 100 mA max |
| Điện áp ngõ ra | 30 VDC max |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 10 mm x 30 mm x 60 mm |
| Trọng lượng | 25 g |
| Cấp bảo vệ | IP64 |
Kích thước GA-15

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















