Thông số kỹ thuật G3PJ-225B-PU DC12-24 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | G3PJ-225B-PU DC12-24 |
| Tên sản phẩm | Bộ phận chuyển mạch G3PJ-225B-PU DC12-24 series G3PJ OMRON |
| Ứng dụng | Bật/Tắt |
| Số pha | Vui lòng cung cấp văn bản “1” cần dịch. |
| Số cực | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Phương pháp lắp đặt | Ray DIN/vít |
| Loại đầu nối | Đẩy vào, Vặn vít |
| Điện áp hoạt động định mức, AC | 24-240 V |
| Phạm vi điện áp hoạt động, AC | 19-264 V |
| Dòng điện định mức Ie ở AC-1 | 27 ampe |
| Dòng tải định mức Gắn kết gần | 25 ampe |
| Giá trị I²t cho phép | 1260 A²s |
| Chiều cao sản phẩm (chưa mở hộp) | 100 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 22,5 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 100 mm |
| Điện áp cung cấp một chiều | 12-24 V |
| Dòng điện điều khiển tối đa | 7 miliampe |
| Điện áp hoạt động tối đa | 9,6 V |
| Điện áp nhả tối thiểu | 1 Vôn |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 80 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | âm 30 độ C |
| Cách ly | Triac quang |
| Cổng giao tiếp | Không có gì. |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước G3PJ-225B-PU DC12-24

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















