Thông số kỹ thuật G3PE-525B-3 12-24VDC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | G3PE-525B-3 12-24VDC |
| Tên sản phẩm | Bộ phận chuyển mạch G3PE-525B-3 dòng 12-24VDC G3PE OMRON |
| Ứng dụng | Bật/Tắt |
| Số pha | Ba |
| Số cực | Ba |
| Phương pháp lắp đặt | Vít |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Điện áp hoạt động định mức, AC | 200–480 V |
| Phạm vi điện áp hoạt động, AC | 180-528 V |
| Dòng điện định mức Ie ở AC-1 | 25 ampe |
| Giá trị I²t cho phép | 260 A²s |
| Công suất sưởi áp dụng (AC1: tải trở) | 20,7 kW |
| Chiều cao sản phẩm (chưa bóc hộp) | 110,5 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 110,5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 105 mm |
| Điện áp cung cấp DC | 12-24 V |
| Dòng điện điều khiển tối đa | 10 miliampe |
| Điện áp hoạt động tối đa | 9,6 V |
| Điện áp nhả tối thiểu | 1 Vôn |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 80 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | âm 30 độ C |
| Cách ly | Triac quang |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước G3PE-525B-3 12-24VDC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















