Thông số kỹ thuật FX5-CCLGN-MS
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 24VDC |
| Phương pháp đấu nối | RJ45 |
| Phụ kiện mua rời | Thanh ray DIN: PFP-100N, Thanh ray DIN: PFP-100N2, Thanh ray DIN: PFP-50N, Thanh ray DIN: HYBT-01, Thanh ray DIN: TC 5x35x1000-Aluminium, Thanh ray DIN: TC 5x35x1000-Steel, Thanh ray DIN: TH35-7.5AI, Thanh ray DIN: TH35-7.5Fe, Chặn thanh ray: PFP-M, Chặn thanh ray: BIZ-07, Chặn thanh ray: HYBT-07 |
| Category | Mô đun giao tiếp PLC |
| Công suất tiêu thụ | 220mA at 24VDC |
| Số trạm kết nối tối đa | 121 |
| Tốc độ truyền thông | 1Gbps |
| Khoảng cách truyền thông | 100m |
| Tính năng | FX5-CCLGN-MS Module truyền thông CC-Link IE TSN, hỗ trợ các chế độ master và local station, Giao diện mạng: CC-Link IE TSN (Time-Sensitive Networking) là phiên bản cải tiến của CC-Link IE, Nó sử dụng công nghệ TSN để đảm bảo khả năng truyền dữ liệu chính xác về thời gian, đáp ứng yêu cầu thời gian thực |
| Kiểu lắp đặt | Gắn thanh ray DIN |
| Nhiệt độ hoạt động môi trường | -20…55°C |
| Độ ẩm hoạt động môi trường | 5…95% |
| Tiêu chuẩn | CE, cUL, UKCA |
| Khối lượng tương đối | 300g |
| Chiều rộng tổng thể | 50mm |
| Chiều cao tổng thể | 90mm |
| Chiều sâu tổng thể | 83mm |
| Thiết bị tương thích | FX5U CPU modules, FX5UC CPU modules |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng MITSUBISHI. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















