Thông số kỹ thuật FX3U-USB-BD
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 5VDC |
| Số cổng giao tiếp | 1 |
| Phương thức giao tiếp | USB (1ch) |
| Thiết bị tương thích | FX3U series PLC, FX3UC series PLC |
| Phụ kiện đi kèm | Vít tự khoan: M3x8, USB cable |
| Category | Mô đun truyền thông PLC |
| Công suất tiêu thụ | 15mA at 5VDC, 30mA at 5VDC |
| Loại mô đun | Master/Slave module |
| Tính năng | Module giao tiếp USB cho dòng FX3U, đi kèm cáp USB dài 3m, giúp kết nối PLC với máy tính hoặc thiết bị khác hỗ trợ USB một cách nhanh chóng và dễ dàng |
| Giao tiếp vật lý | USB 2.0 mini-B type |
| Tốc độ truyền thông | 115200bps |
| Khoảng cách truyền thông | 5m |
| Kiểu lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Môi trường hoạt động | Trong nhà |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC, UKCA |
| Khối lượng tương đối | 20g |
| Chiều rộng tổng thể | 53.5mm |
| Chiều cao tổng thể | 46.1mm |
| Chiều sâu tổng thể | 19.6mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng MITSUBISHI. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















