Thông số kỹ thuật FX2NC-4DA
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Số ngõ ra analog | 4 |
| Dải tín hiệu ngõ ra analog | -10…10VDC, 0…20mA, 4…20mA |
| Độ phân giải ngõ ra analog | 11bit, 10bit |
| Phụ kiện mua rời | Thanh ray DIN: PFP-100N, Thanh ray DIN: PFP-100N2, Thanh ray DIN: PFP-50N, Thanh ray DIN: HYBT-01, Thanh ray DIN: TC 5x35x1000-Aluminium, Thanh ray DIN: TC 5x35x1000-Steel, Thanh ray DIN: TH35-7.5AI, Thanh ray DIN: TH35-7.5Fe, Chặn thanh ray: PFP-M, Chặn thanh ray: BIZ-07, Chặn thanh ray: HYBT-07 |
| Category | Mô đun mở rộng tương tự |
| Loại mô-đun đầu vào/đầu ra | Mô đun ngõ ra tương tự |
| Phương pháp đấu nối | Bắt vít |
| Kiểu lắp đặt | Gắn thanh ray DIN |
| Khối lượng tương đối | 130g |
| Chiều rộng tổng thể | 24.2mm |
| Chiều cao tổng thể | 90mm |
| Chiều sâu tổng thể | 89mm |
| Thiết bị tương thích | MELSEC-F series |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng MITSUBISHI. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















