Thông số kỹ thuật FX-MR3
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Thấu kính hội tụ cho cảm biến sợi quang |
| Ứng dụng | Tăng cường khả năng hội tụ ánh sáng từ sợi quang |
| Loại cảm biến tương thích | Panasonic dòng FX |
| Đường kính thấu kính | 3 mm |
| Chất liệu thấu kính | Nhựa |
| Khoảng cách hội tụ | Điều chỉnh theo khoảng cách yêu cầu |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% đến 85% RH |
| Khối lượng | Khoảng 2 g |
Kích thước FX-MR3

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















