Thông số kỹ thuật FW-SV01
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | FW-SV01 |
| Loại | Gắn kèm thiết bị nhìn từ cạnh bên |
| Dòng tương thích | FW Series |
| Chiều dài cáp | 2 m |
| Vật liệu | Vỏ: Nhôm đúc; Ống kính: Kính |
| Góc nhìn | 7.4° |
| Khoảng cách làm việc | 30 mm |
| Độ sâu trường ảnh | ±10 mm |
| Độ phân giải | Phụ thuộc vào dòng FW tương thích |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | 0 đến +45°C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 180 g |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















