Thông số kỹ thuật FU-102
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại sợi quang | Sợi quang tiêu chuẩn |
| Kiểu đầu sợi quang | Trục vít M4 |
| Vật liệu sợi quang | Nhựa |
| Vật liệu vỏ | SUS304 |
| Bán kính uốn cong tối thiểu | 25 mm |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -40 đến +70 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |
| Chiều dài sợi quang | 2 m |
| Đường kính đầu sợi quang | Φ1.3 mm |
| Đường kính sợi quang | Φ2.2 mm |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 15 g |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















