Thông số kỹ thuật FT420-10
| Model | FT420-10 |
| Phương thức cảm biến | Đối xứng khuếch tán phản xạ |
| Khoảng cách cảm biến | 10 mm ± 3 mm |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại |
| Đường kính sợi | Thân sợi: Ø1.4 mm Đầu sợi (Khuếch tán phản xạ): Ø2 mm |
| Vật liệu sợi | PMMA (Polymethyl methacrylate) |
| Độ dài sợi | 2 m (Tiêu chuẩn) |
| Đầu ra điều khiển | NPN open-collector |
| Điện áp cung cấp | 12-24 VDC |
| Dòng điện tiêu thụ | 15 mA trở xuống |
| Tần số đáp ứng | 1 kHz |
| Đèn báo | LED hoạt động (Đỏ), LED ổn định (Xanh lá cây) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ đấu ngược cực nguồn, Bảo vệ ngắn mạch |
| Vật liệu vỏ | ABS |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 40 g |
| Phụ kiện | Đai ốc cố định, giá đỡ |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















