Thông số kỹ thuật FS2-60P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu | FS2-60P |
| Nguồn sáng | LED màu đỏ |
| Thời gian đáp ứng | 250 µs |
| Tín hiệungõ vào hiệu chỉnh bên ngoài | ― |
| Loại ngõ ra | Ngõ ra PNP |
| Ngõ ra điều khiển | PNP: Cực đại 100 mA (30 V). Điện áp dư: Tối đa 1 V |
| Ngõ ra ổn định | PNP: Cực đại 50 mA (40 V). Điện áp dư: Tối đa 1 V |
| Định mức – Điện áp nguồn | 12 đến 24 VDC ±10 %, độ gợn (P-P) từ 10 % trở xuống |
| Dòng điện tiêu thụ | 35 mA trở xuống |
| Khả năng chống chịu với môi trường – Ánh sáng môi trường xung quanh | Đèn bóng tròn: Tối đa 10,000 lux, Ánh sáng mặt trời: Tối đa 20,000 lux |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -10 đến +55 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |
| Chống chịu rung | 10 đến 55 Hz, 1,5 mm Biên độ kép theo các hướng X, Y, Z tương ứng, 2 giờ |
| Chống chịu va đập | 500 m/s2, 3 lần theo các hướng X, Y, và Z |
| Vật liệu | Polycarbonate |
| Khối lượng | Xấp xỉ 61 g (Gồm bu lông và dây cáp 2 m) |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















