Thông số kỹ thuật FS-N15CP
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu | FS-N15CP |
| Loại | Chống chịu nước, 1 ngõ ra |
| Loại ngõ ra | PNP |
| Định dạng I/O | Đầu nối M8*1 |
| Thiết bị chính/khối mở rộng | Thiết bị chính |
| Ngõ ra điều khiển | 1PNP cực thu để hở 24 V: cực đại tại ngõ ra 1: nhỏ hơn hoặc bằng 100 mA; tổng 2 ngõ ra: nhỏ hơn hoặc bằng 100 mA (sử dụng riêng)/nhỏ hơn 20 mA (đa kết nối); điện áp dư nhỏ hơn hoặc bằng 1 V |
| Ngõ vào phụ | 1Thời gian ngõ vào 2 ms (BẬT)/nhỏ hơn hoặc bằng 20 ms (TẮT) (nhỏ hơn hoặc bằng 25 ms (BẬT/TẮT) khi hiệu chỉnh ngoại vi được chọn lựa.)*2 |
| Lựa chọn ngõ ra | BẬT-SÁNG/BẬT-TỐI (công tắc có thể lựa chọn) |
| Đèn LED nguồn sáng | Đèn LED màu đỏ 4 yếu tố (chiều dài bước sóng 630 mm) |
| Chức năng hẹn giờ | Bộ hẹn giờ TẮT/Bộ hẹn giờ TẮT-trễ/Bộ hẹn giờ BẬT-trễ/Bộ hẹn giờ một xung |
| Thời gian đáp ứng | 50 µs (HIGH SPEED) /250 µs (FINE) /500 µs (TURBO) /1 ms (SUPER) /4 ms (ULTRA) /16 ms (MEGA) |
| Số lượng khối ngăn nhiễu | 0 thiết bị (không thể kết nối) |
| Kích thước vỏ | Cao 31,0 mm × Rộng 13,0 mm × Dài 94,0 mm |
| Mở rộng khối | 0 thiết bị (không thể mở rộng) |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ cực tính ngược, bảo vệ quá dòng, Bộ chống sét hấp thụ |
| Định mức – Điện áp nguồn | 12 đến 24 VDC ±10 %, độ gợn (P-P) từ 10 % trở xuống |
| Dòng điện tiêu thụ | Bình thường: Từ 950 mW trở xuống (cực đại 39 mA tại 24 V, cựcđại 52 mA tại 12 V)*3Chế độ tiết kiệm: Từ 850 mW trở xuống(cực đại 35 mA tại 24 V, cực đại 44 mA tại 12 V)*3Chế độ tiết kiệm tối đa: Từ 520 mW trở xuống(cực đại 21 mA tại 24 V, cực đại 26 mA tại 12 V) |
| Khả năng chống chịu với môi trường – Chỉ số chống chịu thời tiết cho vỏ bọc | IP66*4*5 |
| Ánh sáng môi trường xung quanh | Đèn bóng tròn: Tối đa 20,000 lux, Ánh sáng mặt trời: Tối đa 30,000 lux |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20 đến +55 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |
| Chống chịu rung | 10 đến 55 Hz, 1,5 mm Biên độ kép theo các hướng X, Y, Z tương ứng, 2 giờ |
| Chống chịu va đập | 500 m/s2, 3 lần theo các hướng X, Y, và Z |
| Vật liệu hộp: | PBT gia cường sợi thủy tinh |
| Vật liệu | Bộ điều hợp |
| Khối lượng | Xấp xỉ 30 g |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















