Thông số kỹ thuật FRN0006G2E-4G
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Số pha nguồn cấp | 3 pha |
| Điện áp nguồn cấp | 400VAC |
| Công suất | 2.2kW (HHD) |
| Dòng điện ngõ ra | 6A (HHD) |
| Tần số ra Max | 599Hz |
| Phụ kiện bán rời | Cuộn kháng 1 chiều |
| Bàn phím (Bán riêng) | TP-A2SW, TP-E2 |
| Loại | Biến tần |
| Tần số ngõ vào | 50/60Hz |
| Dòng điện ngõ vào | 8.2A (HHD) |
| Điện áp ngõ ra | 380…480VAC |
| Khả năng chịu quá tải | 150% at 60 s (HD), 120% at 60 s (ND) |
| Ứng dụng | Máy công cụ, Quạt, Bơm, Thiết bị xử lý tín hiệu âm thanh tự động, Máyép, Máy cuộn chỉ, Cần trục, Cần cẩu xếp (nhà kho tự động), Hệ thống đỗ xe tự động, Thiết bị kiểm tra tự động, Máy nghiền, Máy cán, Lò nung |
| Kiểu thiết kế | Biến tần tiêu chuẩn |
| Bàn phím | Có tích hợp |
| Điện trở | Có tích hợp |
| Cuộn kháng xoay chiều | Không |
| Cuộn kháng 1 chiều | External |
| Lọc EMC | Có tích hợp |
| Đầu vào digital | 9 |
| Đầu vào analog | 4 |
| Đầu ra transistor | 4 |
| Đầu ra rơ le | 2 |
| Đầu ra analog | 2 |
| Phương pháp điều khiển/ Chế độ điều khiển | Điều khiển vector mô-men xoắn động, Điều khiển V/F, Điều khiển vectorkhông cần cảm biến (SVC), Điều khiển V/f với cảm biến, Điều khiển vector mô-men xoắn động với cảm biến, Điều khiển vector không cần cảm biến cho động cơ đồng bộ, Điều khiển vector với cảm biến cho động cơ đồng bộ |
| Chức năng hoạt động | Điều khiển pid, Hoạt động tiết kiệm năng lượng, Bảo vệ quá tải, Kiểm soát thả rơi, Bù trượt, Tự động tìm kiếm, Điều chỉnh ngoại tuyến |
| Giao diện truyền thông | RS485 |
| Giao thức truyền thông | DeviceNet, CC-link, Profibus-DP, CANopen, Ethernet, BACnet, EtherCAT, T-link, SX bus, Modbus TCP |
| Kết nối với PC | USB mini B |
| Kiểu đầu nối điện | Bắt vít |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp trên tường |
| Tích hợp quạt làm mát | Có |
| Môi trường hoạt động | Trong nhà |
| Nhiệt độ môi trường | 10…50°C |
| Độ ẩm môi trường | 5…95% |
| Khối lượng tương đối | 2.9kg |
| Chiều rộng tổng thể | 150mm |
| Chiều cao tổng thể | 260mm |
| Chiều sâu tổng thể | 145mm |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Tiêu chuẩn | UL, IEC, EN |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















