Thông số kỹ thuật FRN0002C2S-7C
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Số pha nguồn cấp | 1 pha |
| Điện áp nguồn cấp | 200…240VAC |
| Công suất | 0.2kW (HD) |
| Dòng điện ngõ ra | 1.5A (HD) |
| Tần số ra Max | 400Hz |
| Cuộn kháng 1 chiều (Bán riêng) | DCR2-0.4 |
| Bàn phím (Bán riêng) | TP-E1U |
| Loại | Biến tần |
| Tần số ngõ vào | 50Hz, 60Hz |
| Dòng điện ngõ vào | 3.3A (HD) |
| Điện áp ngõ ra | 200…240VAC |
| Khả năng chịu quá tải | 150% at 60 s (HD) |
| Ứng dụng | Băng tải, Máy trộn |
| Kiểu thiết kế | Biến tần tiêu chuẩn |
| Bàn phím | Có tích hợp |
| Bộ phanh | Không |
| Điện trở | Không |
| Cuộn kháng xoay chiều | Không |
| Cuộn kháng 1 chiều | Không |
| Lọc EMC | Không |
| Đầu vào digital | 5 |
| Đầu vào analog | 3 |
| Đầu vào xung | No |
| Đầu ra transistor | 1 |
| Đầu ra rơ le | 2 |
| Phương pháp điều khiển/ Chế độ điều khiển | Điều khiển V/f có tính năng bù trượt |
| Chức năng hoạt động | Bảo vệ động cơ, Điều khiển mô-men xoắn động, Điều khiển v/f không có bù trượt |
| Tính năng độc đáo | Điều khiển động cơ |
| Giao diện truyền thông | RS485 |
| Kết nối với PC | RJ45, RS485, USB port |
| Kiểu đầu nối điện | Bắt vít |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp trên tường |
| Tích hợp quạt làm mát | Không |
| Môi trường hoạt động | Trong nhà |
| Nhiệt độ môi trường | -10…50°C |
| Độ ẩm môi trường | 5…95% |
| Khối lượng tương đối | 600g |
| Chiều rộng tổng thể | 80mm |
| Chiều cao tổng thể | 120mm |
| Chiều sâu tổng thể | 80mm |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Tiêu chuẩn | CE, cUL |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















