Thông số kỹ thuật FR-2-xxxV
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | FR-2-xxxV |
| Nguồn cấp | AC 110V hoặc 230V hoặc 380V ±20%, 50/60Hz |
| Điện áp điện cực | 14 VAC |
| Công suất tiêu thụ | 3 VA max. |
| Phương pháp đầu ra | Rơle, 5A/250VAC |
| Thời gian đáp ứng | Bật <80ms, Tắt <160ms |
| Điện trở cách điện | 100MΩ / 500VDC |
| Cường độ điện môi | 2.5KV/1 phút |
| Tuổi thọ rơle | Cơ học > 2 x 107 lần Điện > 5 x 106 lần |
| Điều kiện hoạt động | -20°C ~ +60°C, 35% ~ 85% RH |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước FR-2-xxxV
https://haiphongtech.vn/wp-content/uploads/2025/08/FR-2-□□□V-DMS.webp
Sơ đồ đấu nối FR-2-xxxV
https://haiphongtech.vn/wp-content/uploads/2025/08/FR-2-□□□V-WD.webpLiên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















