Thông số kỹ thuật FOX-1004
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước(mm) | 77(W) × 35(H) × 77(D) |
| Khoảng nhiệt độ hoạt động | -40.0~90.0℃ |
| Nhiệt độ hiển thị | -50.0~100.0℃ |
| Đầu dò (cảm biến) | Diode (dây dài 3M) |
| Hiển thị chính xác | ±1% rdg ± 1 digit |
| Ngõ ra | 1relay(1C) 250 VAC 2A |
| Phương thức điều khiển | ON/OFF |
| Kích thước lỗ cắt khi lắp đặt(mm) | 71(W) × 29(H) |
| Nguồn điện | 230VAC 50/60Hz |
| Cài đặt chương trình | dùng phím Set/Up/Down |
| Môi trường (Nhiệt độ, Độ ẩm) | 0~55℃(32~131℉), 35~80%RH |
| Trọng lượng (bao gồm cả hộp) | 245g |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















