Thông số kỹ thuật FD-HCB10
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | FD-HCB10 |
| Loại | Cáp nguồn |
| Điện áp hoạt động tối đa | 250VAC |
| Dòng điện hoạt động tối đa | 10A |
| Số lõi | 3 |
| Tiết diện dây dẫn | 1.5 mm² |
| Chiều dài cáp | 1.5 m |
| Chất liệu vỏ cáp | PVC |
| Đầu cắm 1 | IEC 60320 C13 |
| Đầu cắm 2 | Phích cắm Schuko (Type F) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +70°C |
| Màu sắc | Đen |
| Chứng nhận | VDE, CE |
| Hãng sản xuất | Fotek |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















