Thông số kỹ thuật F430-F102W03M-SRS Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F430-F102W03M-SRS |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra chất lượng & kiểm định Bộ cảm biến dòng F430-F102W03M-SRS, Omron |
| Hệ thống camera | F430 |
| Số lượng điểm ảnh | 0,3 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 102-102 mm |
| Tiêu cự | 5,2 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 95–95 mm |
| Tốc độ khung hình | 52 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Ánh sáng | Đèn LED đỏ |
| Tùy chọn phần mềm | Cảm biến AutoVISION |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 752 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 480 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, RS-232C nối tiếp |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Bảo vệ chống bụi và nước |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 68 gam |
| Ứng dụng | Đếm, Kiểm tra đo lường, Kiểm tra sự hiện diện/vắng mặt |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















