Thông số kỹ thuật F430-F081M03M-SWS Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F430-F081M03M-SWS |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ F430-F081M03M-SWS series F430-F OMRON |
| Hệ thống camera | F430 |
| Số lượng điểm ảnh | 0,3 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 81-81 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 53–53 mm |
| Tốc độ khung hình | 52 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Đèn LED trắng |
| Tùy chọn phần mềm | Cảm biến AutoVISION |
| Loại cảm biến ảnh | Mạch kim loại ôxít bán dẫn bổ sung |
| Độ rộng ảnh | 752 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 480 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, RS-232C nối tiếp |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Kháng nước và bụi |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 68 gam |
| Ứng dụng | Đếm, đo lường và kiểm tra, phát hiện sự hiện diện/vắng mặt |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















