Thông số kỹ thuật F430-F050M50C-SWS Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F430-F050M50C-SWS |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng dòng sản phẩm F430-F050M50C-SWS F430-F OMRON |
| Hệ thống camera | F430 |
| Số điểm ảnh | 5.0 megapixel |
| Loại camera | Màu sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 50-50 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 35–35 mm |
| Tốc độ khung hình | 5 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Lăn |
| Chiếu sáng | Đèn LED trắng |
| Tùy chọn phần mềm | Cảm biến AutoVISION |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 2592 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 1944 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, RS-232C nối tiếp |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chuẩn IP65/IP67 |
| Ứng dụng | Kiểm tra màu sắc, Đếm, Kiểm tra đo lường, Kiểm tra sự có mặt/vắng mặt |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















