Thông số kỹ thuật F430-F000W03M-SRS Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F430-F000W03M-SRS |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát chất lượng & Kiểm tra, dòng sản phẩm F430-F000W03M-SRS, F430-F OMRON |
| Hệ thống camera | F430 |
| Số lượng điểm ảnh | 0,3 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 50-300 mm |
| Tiêu cự | 5,2 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 51–277 mm |
| Tốc độ khung hình | 52 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Đèn LED đỏ |
| Tùy chọn phần mềm | Cảm biến AutoVISION |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Chiều rộng ảnh | 752 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 480 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | EtherNet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, Giao tiếp nối tiếp RS-232C |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn bảo vệ IP65/IP67 |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 68 gam |
| Ứng dụng | Đếm, đo lường và kiểm tra, xác định sự hiện diện/vắng mặt |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















