Thông số kỹ thuật F430-F000N12M-DRA Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F430-F000N12M-DRA |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra chất lượng & Kiểm định Bộ F430-F000N12M-DRA dòng F430-F OMRON |
| Hệ thống camera | F430 |
| Số lượng điểm ảnh | 1,2 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 40–150 mm |
| Tiêu cự | 16 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 16–45 mm |
| Tốc độ khung hình | 40 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Vòng đèn LED đỏ độ sáng cao |
| Tùy chọn phần mềm | Tự động quan sát |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, Cổng nối tiếp RS-232C |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn chống bụi và nước IP65/IP67 |
| Ứng dụng | Đọc mã, Xác minh mã, Đếm, Kiểm tra đo lường, Nhận dạng ký tự quang học / Kiểm tra điện áp quang học, Kiểm tra sự hiện diện / vắng mặt |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















