Thông số kỹ thuật F430-F000M12M-RWA Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F430-F000M12M-RWA |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ F430-F000M12M-RWA dòng F430-F OMRON |
| Hệ thống camera | F430 |
| Số lượng điểm ảnh | 1.2 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 50-300 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 36-191 mm |
| Tốc độ khung hình | 40 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Vòng đèn LED trắng |
| Tùy chọn phần mềm | Tự động quan sát |
| Loại cảm biến ảnh | Điện tử bán dẫn kim loại-oxit-bán dẫn bổ sung |
| Chiều rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, Cổng nối tiếp RS-232C |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và nước |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 68 gam |
| Ứng dụng | Đọc mã, Xác minh mã, Đếm, Kiểm tra đo lường, OCR/OCV, Kiểm tra sự hiện diện/vắng mặt |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















