Thông số kỹ thuật F420-F300M50C-SWA Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F420-F300M50C-SWA |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ cảm biến dòng F420-F300M50C-SWA OMRON |
| Hệ thống camera | F420 |
| Số lượng điểm ảnh | 5.0 megapixel |
| Loại camera | Màu sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 300 x 300 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 188 x 188 mm |
| Tốc độ khung hình | 5 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Lăn |
| Chiếu sáng | Đèn LED trắng |
| Tùy chọn phần mềm | Tự động quan sát |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 2592 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 1944 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Chuẩn nối tiếp RS-232C, USB |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Bảo vệ khỏi bụi và nước bắn tóe |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















