Thông số kỹ thuật F420-F190M50C-SWV Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F420-F190M50C-SWV |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng dòng F420-F190M50C-SWV, OMRON |
| Hệ thống camera | F420 |
| Số điểm ảnh | 5.0 megapixel |
| Loại camera | Màu sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 190 x 190 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 121-121 mm |
| Tốc độ khung hình | 5 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Lăn |
| Chiếu sáng | Đèn LED trắng |
| Tùy chọn phần mềm | Tầm nhìn tự động, Phong cảnh tầm nhìn |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 2592 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 1944 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Chuẩn nối tiếp RS-232C, USB |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và văng nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















