Thông số kỹ thuật F420-F102W12M-SRA Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F420-F102W12M-SRA |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát chất lượng & Kiểm tra, dòng sản phẩm F420-F102W12M-SRA, F420-F OMRON |
| Hệ thống camera | F420 |
| Số lượng điểm ảnh | 1,2 triệu điểm ảnh |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 102-102 mm |
| Tiêu cự | 5,2 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 101-101 mm |
| Tốc độ khung hình | 40 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Ánh sáng | Đèn LED đỏ |
| Tùy chọn phần mềm | Tự động quan sát |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Cổng nối tiếp RS-232C, USB |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức bảo vệ IP54 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















