Thông số kỹ thuật F420-F102M12M-SRV Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F420-F102M12M-SRV |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra chất lượng & Kiểm định Series F420-F102M12M-SRV F420-F OMRON |
| Hệ thống camera | F420 |
| Số điểm ảnh | 1,2 triệu điểm ảnh |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 102-102 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 70–70 mm |
| Tốc độ khung hình | 40 khung hình/giây |
| Loại cửa trập | Toàn cầu |
| Ánh sáng | Đèn LED đỏ |
| Tùy chọn phần mềm | Tầm nhìn tự động, Phong cảnh tầm nhìn |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Cổng nối tiếp RS-232C, USB |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và nước bắn |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















