Thông số kỹ thuật F420-F000W12M-SRS Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F420-F000W12M-SRS |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát chất lượng & Kiểm tra dòng sản phẩm F420-F000W12M-SRS F420-F OMRON |
| Hệ thống camera | F420 |
| Số điểm ảnh | 1.2 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 50–300 mm |
| Tiêu cự | 5,2 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 55-195 mm |
| Tốc độ khung hình | 40 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Đèn LED đỏ |
| Tùy chọn phần mềm | Cảm biến AutoVISION |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Chiều rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Chuỗi RS-232C, USB |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và văng nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















