Thông số kỹ thuật F420-F000M12M-SRA Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F420-F000M12M-SRA |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra chất lượng & Kiểm định dòng F420-F000M12M-SRA F420-F OMRON |
| Hệ thống camera | F420 |
| Số lượng điểm ảnh | 1,2 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 50-300 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 36-191 mm |
| Tốc độ khung hình | 40 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Đèn LED đỏ |
| Tùy chọn phần mềm | Tự động quan sát |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Chiều rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Chuẩn nối tiếp RS-232C, USB |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Bảo vệ khỏi bụi và nước bắn tóe |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















