Thông số kỹ thuật F3SJ-B1265N25
| Loại | Cảm biến vùng |
| Phương pháp cảm biến | Xuyên chùm (Bộ đầy đủ) |
| Khoảng cách cảm biến tối đa | 7m |
| Chiều cao bảo vệ | 1265mm |
| Số trục quang | 62 |
| Khoảng cách giữa các trục quang | 20mm |
| Kích thước vật cảm biến tiêu chuẩn | D25mm |
| Vật cảm biến tiêu chuẩn | Mờ đục |
| Điện áp nguồn cung cấp | 24VDC |
| Loại đầu vào | Tiếp điểm |
| Chức năng đầu vào | Giám sát thiết bị ngoài (EDM), Đầu vào ngừng A/B, Đầu vào đặt lại, Kiểm tra |
| Loại đầu ra | NPN |
| Chế độ hoạt động | Sáng khi bật |
| Nguồn sáng (bước sóng) | Đèn LED hồng ngoại (870 nm) |
| Thời gian phản hồi | 15ms, 70ms |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch, Bảo vệ đảo cực |
| Chức năng | Khóa liên động, Ngừng, Ghi đè, Ngăn nhiễu lẫn nhau, Kết nối chuỗi, Tự kiểm tra, Đầu ra phụ trợ |
| Tiêu chuẩn an toàn | Loại ESPE: Loại 2/Loại 4, Mức hiệu suất (PL)/Danh mục an toàn: PL e/Danh mục 4, SIL3 |
| Giao tiếp | Không |
| Vật liệu vỏ | Nhôm |
| Phương pháp kết nối | Đầu nối sẵn dây |
| Chiều dài cáp | 0.3m |
| Phương pháp gắn | Giá gắn trên/dưới |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Độ chiếu sáng môi trường | Ánh sáng mặt trời: Tối đa 10,000 lx |
| Nhiệt độ môi trường | -10…55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Trọng lượng xấp xỉ | 2.1593kg |
| Chiều rộng tổng thể | 30mm |
| Chiều cao tổng thể | 1265mm |
| Chiều sâu tổng thể | 30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn đại diện | IEC, ISO, UL |
| Phụ kiện tiêu chuẩn | Không |
Kích thước F3SJ-B1265N25

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















