Thông số kỹ thuật F3SG-4RE1470P30 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F3SG-4RE1470P30 |
| Tên sản phẩm | Công tắc an toàn dòng F3SG-4RE1470P30, OMRON |
| Loại an toàn theo IEC 61496-1 | Bốn |
| Loại bảo vệ | Bảo vệ tay |
| Khả năng phát hiện | 30 mm |
| Chiều cao vùng an toàn | 1470 mm |
| Khoảng cách chùm tia | 20 mm |
| Số chùm tia | 72 |
| Số lượng đầu ra bán dẫn được bảo vệ | Hai |
| Số lượng đầu ra bán dẫn có chức năng báo hiệu | Không có gì để dịch. |
| Khoảng an toàn tối đa | 20 mét |
| Khoảng cách hoạt động tối thiểu | 0,3 mét |
| Thời gian đáp ứng | 9 mili giây |
| Loại đầu ra chuyển mạch của OSSD | Tranzito PNP |
| Tính năng chính | Phản hồi nhanh (ứng dụng bật/tắt), Dễ dàng đấu nối |
| Phạm vi cung cấp | Bộ phát và bộ thu |
| Bước sóng của cảm biến | 870 nanomet |
| Phương pháp kết nối | Đầu nối M12 Smartclick kiểu pigtail |
| Điện áp cung cấp một chiều | 19,2-28,8 V |
| Loại điện áp | Một chiều |
| Dòng điện đầu ra tối đa tại đầu ra được bảo vệ | 300 miliampe |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và nước |
| Nhiệt độ môi trường | -10 đến 55 °C |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 1470 mm |
| Chiều cao cảm biến | 35 mm |
| Chiều rộng cảm biến | 35 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















