Thông số kỹ thuật F330-F190W03M-NNV Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F330-F190W03M-NNV |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ F330-F190W03M-NNV series F330-F OMRON |
| Hệ thống camera | F330 |
| Số lượng điểm ảnh | 0,3 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 190 x 190 mm |
| Tiêu cự | 5,2 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 171-171 mm |
| Tốc độ khung hình | 52 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Chỉ đèn LED bên trong |
| Tùy chọn phần mềm | Tầm nhìn tự động, Cảnh quan tầm nhìn |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Chiều rộng ảnh | 752 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 480 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, giao thức PROFINET Slave, cấp nguồn qua Ethernet (PoE) |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP40 |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 72 gam |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















