Thông số kỹ thuật F330-F190M12M-NNA Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F330-F190M12M-NNA |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng, dòng sản phẩm F330-F190M12M-NNA, F330-F OMRON |
| Hệ thống camera | F330 |
| Số lượng điểm ảnh | 1,2 triệu điểm ảnh |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 190–190 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 126-126 mm |
| Tốc độ khung hình | 40 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Ánh sáng | Chỉ LED bên trong |
| Tùy chọn phần mềm | Tầm nhìn tự động |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, giao thức PROFINET Slave, cấp nguồn qua Ethernet (PoE) |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP40 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















