Thông số kỹ thuật F330-F133M12M-NNS Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F330-F133M12M-NNS |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ F330-F133M12M-NNS, dòng F330-F OMRON |
| Hệ thống camera | F330 |
| Số lượng điểm ảnh | 1,2 triệu điểm ảnh |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 133-133 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 90 × 90 mm |
| Tốc độ khung hình | 40 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Chỉ đèn LED bên trong |
| Tùy chọn phần mềm | Cảm biến AutoVISION |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Chiều rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, giao thức PROFINET Slave, cấp nguồn qua Ethernet (PoE) |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ chống bụi |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















