Thông số kỹ thuật F330-F102W50C-NNV Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F330-F102W50C-NNV |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ F330-F102W50C-NNV series F330-F OMRON |
| Hệ thống camera | F330 |
| Số lượng điểm ảnh | 5.0 megapixel |
| Loại camera | Màu sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 102–102 mm |
| Tiêu cự | 5,2 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 96 x 96 mm |
| Tốc độ khung hình | 5 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Lăn |
| Ánh sáng | Chỉ LED bên trong |
| Tùy chọn phần mềm | Tầm nhìn tự động, Cảnh quan tầm nhìn |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 2592 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 1944 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, giao thức PROFINET Slave, cấp nguồn qua Ethernet (PoE) |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ 40 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















