Thông số kỹ thuật F330-F050M50C-NNA Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F330-F050M50C-NNA |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra chất lượng & kiểm định dòng sản phẩm F330-F050M50C-NNA F330-F OMRON |
| Hệ thống camera | F330 |
| Số lượng điểm ảnh | 5.0 megapixel |
| Loại camera | Màu sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 50-50 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 35–35 mm |
| Tốc độ khung hình | 5 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Lăn |
| Chiếu sáng | Chỉ đèn LED bên trong |
| Tùy chọn phần mềm | Tự động quan sát |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 2592 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 1944 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, giao thức PROFINET Slave, cấp nguồn qua Ethernet (PoE) |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP40 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















