Thông số kỹ thuật F320-F081W03M-NNA Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F320-F081W03M-NNA |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ F320-F081W03M-NNA dòng F320-F OMRON |
| Hệ thống camera | F320 |
| Số điểm ảnh | 0,3 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 81-81 mm |
| Tiêu cự | 5,2 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 76-76 mm |
| Tốc độ khung hình | 60 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Chỉ đèn LED bên trong |
| Tùy chọn phần mềm | Tự động quan sát |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Chiều rộng ảnh | 752 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 480 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Cổng nối tiếp RS-232C, USB |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP40 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















