Thông số kỹ thuật F320-F081M50C-NNV Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F320-F081M50C-NNV |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát chất lượng & Kiểm tra, dòng sản phẩm F320-F081M50C-NNV, F320-F OMRON |
| Hệ thống camera | F320 |
| Số lượng điểm ảnh | 5.0 megapixel |
| Loại camera | Màu sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 81–81 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 54-54 mm |
| Tốc độ khung hình | 5 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Lăn |
| Ánh sáng | Chỉ đèn LED bên trong |
| Tùy chọn phần mềm | Tầm nhìn tự động, Phong cảnh tầm nhìn |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 2592 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 1944 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Cổng nối tiếp RS-232C, USB |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP40 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















