Thông số kỹ thuật F-3HA
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | F-3HA |
| Loại ống kính | Phản xạ |
| Khoảng cách phát hiện tối đa | 3 m |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | 0 mm |
| Vật phản xạ tương thích | RR-5A (bán riêng) |
| Góc nhìn | ±1.5° |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10 đến +55°C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | PBT |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 25 g |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















