Thông số kỹ thuật F-2HA
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | F-2HA |
| Loại ống kính | Phản xạ |
| Khoảng cách phát hiện | 2 mm ±0.5 mm |
| Độ lặp lại | 10 µm |
| Nguồn sáng | LED đỏ |
| Bước sóng ánh sáng | 660 nm |
| Điện áp cung cấp | 12 đến 24 VDC ±10% |
| Dòng điện tiêu thụ | 45 mA trở xuống |
| Ngõ ra | NPN/PNP (có thể lựa chọn) |
| Chế độ ngõ ra | LIGHT-ON/DARK-ON (có thể lựa chọn) |
| Thời gian đáp ứng | 0.5 ms |
| Chức năng bảo vệ | Đảo cực nguồn, quá dòng ngõ ra |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +55 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |
| Chất liệu vỏ | Kẽm đúc |
| Chất liệu thấu kính | Acrylic |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Trọng lượng | Khoảng 70 g |
| Phụ kiện đi kèm | Giá đỡ |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















