Thông số kỹ thuật EZR-40AA
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | EZR-40AA |
| Dòng xung | 410A / một chu kỳ |
| Điện áp đỉnh | 1200VAC |
| Phương pháp điều khiển | Chuyển mạch không pha |
| Dòng rò | 5 mA tối đa |
| Giảm điện áp | 1.6V tối đa |
| Thời gian đáp ứng | 8.3 ms (60Hz) |
| Bảo vệ quá nhiệt | Tắt đầu ra trên 120°C; Khôi phục dưới 110°C |
| Khả năng miễn nhiễm đầu vào | 2 KV (EN61000-4-4) |
| Độ bền cách điện | 4 KVrms (EN60950/VDE0805) |
| Độ bền cách điện | 100MΩ / 500VDC (EN60950/VDE0805) |
| Điều kiện hoạt động | -40℃ ~ +80℃; 35 ~ 85%RH |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước EZR-40AA

Sơ đồ đấu nối EZR-40AA

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















