Thông số kỹ thuật EX-V05SO(5426)
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | EX-V05SO(5426) |
| Loại | Đầu cảm biến CMOS |
| Nguyên lý phát hiện | Phản xạ khuếch tán |
| Khoảng cách phát hiện | 5 mm ±1 mm |
| Nguồn sáng | LED đỏ (660 nm) |
| Kích thước điểm sáng | Ø0.1 mm (tại khoảng cách 5 mm) |
| Thời gian đáp ứng | 50 μs (FINE), 250 μs (TURBO), 1 ms (SUPER) |
| Nguồn cấp | 12 đến 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | Tối đa 45 mA |
| Ngõ ra điều khiển | NPN/PNP có thể lựa chọn |
| Điện áp ngõ ra | 30 VDC hoặc thấp hơn |
| Dòng điện ngõ ra | 50 mA hoặc thấp hơn |
| Điện áp dư | 1 V hoặc thấp hơn (NPN), 2 V hoặc thấp hơn (PNP) |
| Chức năng bảo vệ | Ngược cực nguồn, quá dòng ngõ ra |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | SUS304 |
| Vật liệu thấu kính | Acrylic |
| Trọng lượng | Khoảng 20 g |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















