Thông số kỹ thuật EX-L211
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | EX-L211 |
| Mã số sản phẩm | EX-L211 |
| Tuân thủ quy định | Đánh dấu CE (Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS), Đánh dấu UKCA (Quy định EMC, Quy định RoHS) |
| Phạm vi cảm biến | 1m 3.281ft |
| Kích thước điểm phát xạ (Điển hình) | Xấp xỉ 6 × 4 mm 0,236 × 0,157 in (dọc × ngang) (ở khoảng cách cảm biến 1 m) |
| Cảm biến đối tượng | Vật thể mờ đục có đường kính ø2 mm ø0,079 in trở lên |
| Đối tượng cảm biến tối thiểu (Điển hình) | Vật thể mờ đục có đường kính ø0,3 mm ø0,012 in (Lưu ý) Các giá trị tiêu biểu khi bộ điều chỉnh độ nhạy được điều chỉnh tối ưu. |
| Khả năng lặp lại | Vuông góc với trục cảm biến: 0,05 mm 0,0020 in hoặc nhỏ hơn |
| Độ lặp lại (Điển hình) (vuông góc với trục cảm biến) | 0,01 mm 0,0004 in hoặc nhỏ hơn (toàn bộ diện tích) (Lưu ý)Các giá trị tiêu biểu khi bộ điều chỉnh độ nhạy được điều chỉnh tối ưu. |
| Cung cấp hiệu điện thế | 12 đến 24 V DC cộng hoặc trừ 10% Độ gợn PP 10% hoặc ít hơn |
| Mức tiêu thụ hiện tại | Bộ phát: 10 mA hoặc ít hơn Bộ thu: 10 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor NPN cực thu hở – Dòng điện chìm tối đa: 50 mA – Điện áp áp dụng: 26,4 V DC trở xuống (giữa đầu ra và 0 V) - Điện áp dư: 2 V trở xuống (ở dòng điện chìm 50 mA), 1 V trở xuống (ở dòng điện chìm 16 mA) |
| Đầu ra: Hoạt động đầu ra | Có thể lựa chọn Light-ON / Dark-ON bằng cách chuyển đổi hoạt động đầu ra đầu vào |
| Đầu ra: Bảo vệ ngắn mạch | Được tích hợp (bảo vệ ngắn mạch / bảo vệ phân cực ngược) |
| Thời gian đáp ứng | 0,5 ms hoặc ít hơn |
| Chỉ số hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng lên khi đầu ra BẬT) (tích hợp trên bộ thu cho loại chùm tia xuyên qua) |
| Chỉ số ổn định | Đèn LED màu xanh lá cây (sáng lên trong điều kiện nhận được ánh sáng ổn định hoặc điều kiện bóng tối ổn định) (được tích hợp trên bộ thu cho loại chùm tia xuyên qua) |
| Chỉ số sức mạnh | Đèn LED màu xanh lá cây (sáng lên khi nguồn điện được BẬT) (được tích hợp trên bộ phát) |
| Bộ điều chỉnh độ nhạy | Bộ điều chỉnh liên tục (được tích hợp trên máy thu) |
| Sự bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -10 đến +55 ℃ +14 đến +131 ℉ (Không ngưng tụ sương hoặc không đóng băng), Bảo quản: -30 đến +70 ℃ -22 đến +158 ℉ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Độ rọi xung quanh | Đèn sợi đốt: 3.000 lx hoặc ít hơn ở mặt tiếp nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Vật liệu chống điện | 20 MOhm hoặc hơn, với megger 250 V DC giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 500 Hz, 1,5 mm 0,059 ở biên độ kép (tối đa 10 G) theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 ( khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Nguyên tố phát ra | Laser bán dẫn đỏ Loại 1 (IEC / JIS / FDA / GB / EN / KS) (Lưu ý: Sản phẩm này tuân thủ 21 CFR 1040.10 và 1040.11 Thông báo về laser số 56, ngày 8 tháng 5 năm 2019, do CDRH (Trung tâm thiết bị và sức khỏe phóng xạ) thuộc FDA (Cục quản lý thực phẩm và dược phẩm) ban hành (Công suất tối đa: 1 mW, Bước sóng phát xạ cực đại: 655 nm 0,026 mil ) |
| Vật liệu | Vỏ: Polybutylene terephthalate, Nắp trước: Acrylic, Ống kính: Thủy tinh, Bộ phận chỉ báo: Polyarylate |
| Cáp | Cáp cabtyre 0,15 mm 2 4 lõi (bộ phát loại xuyên chùm: 2 lõi), dài 2 m 6,562 ft |
| Mở rộng cáp | Có thể kéo dài tối đa 50 m 164.042 ft bằng cáp 0,3 mm 2 hoặc hơn (loại xuyên chùm: Tổng cộng 100 m 328.084 ft cho cả bộ phát và bộ thu). |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh: Bộ phát: khoảng 40 g, Bộ thu: khoảng 40 g, Trọng lượng tổng: khoảng 90 g. |
| Phụ kiện | MS-EXL2-2 (Tấm lắp): 2 chiếc. |
Kích thước EX-L211

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















