Thông số kỹ thuật EX-305VSO(50255)
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Cảm biến sợi quang |
| Mã sản phẩm | EX-305VSO(50255) |
| Hãng sản xuất | KEYENCE |
| Loại sợi quang tương thích | Sợi quang tiêu chuẩn |
| Khoảng cách phát hiện | Thay đổi tùy theo sợi quang sử dụng |
| Nguồn cấp | 12 đến 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 40 mA hoặc ít hơn |
| Ngõ ra điều khiển | NPN hoặc PNP (tùy chọn) |
| Chế độ hoạt động | Light-ON/Dark-ON (chọn bằng công tắc) |
| Thời gian đáp ứng | 1 ms |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ chống ngược cực, bảo vệ chống quá dòng |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +55 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Cấp bảo vệ | IP40 |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Trọng lượng | Khoảng 90 g |
| Đèn chỉ thị | Chỉ thị nguồn (màu xanh lá cây), Chỉ thị ngõ ra (màu cam) |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















