Thông số kỹ thuật EX-24B-PN
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | EX-24B-PN |
| Mã số sản phẩm | EX-24B-PN |
| Tuân thủ quy định | Đánh dấu CE (Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS), Đánh dấu UKCA (Quy định EMC, Quy định RoHS) |
| Phạm vi cảm biến | 2 đến 25 mm 0,079 đến 0,984 in (Điểm chuyển đổi: 10 mm 0,394 in) với giấy trắng không bóng (50 x 50 mm) (1,969 x 1,969 in) |
| Cảm biến đối tượng | Đường kính tối thiểu 0,1 mm đường kính 0,004 in dây đồng (Khoảng cách cài đặt: 10 mm 0,394 in) |
| Độ trễ | Khoảng cách hoạt động 15% hoặc ít hơn [50 x 50 mm 1,969 x 1,969 in với giấy trắng không bóng] |
| Độ lặp lại (vuông góc với trục cảm biến) | 0,1 mm 0,004 in hoặc nhỏ hơn (Khoảng cách cài đặt: 10 mm 0,394 in) |
| Cung cấp hiệu điện thế | 12 đến 24 V DC cộng hoặc trừ 10% Độ gợn PP 10% hoặc ít hơn |
| Mức tiêu thụ hiện tại | 13 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor PNP cực thu hở – Dòng điện nguồn tối đa: 50 mA – Điện áp áp dụng: 30 V DC trở xuống (giữa đầu ra và +V) – Điện áp dư: 2 V trở xuống (ở dòng điện nguồn 50 mA), 1 V trở xuống (ở dòng điện nguồn 16 mA) |
| Đầu ra: Thể loại sử dụng | DC-12 hoặc DC-13 |
| Đầu ra: Bảo vệ ngắn mạch | Hợp nhất |
| Thời gian đáp ứng | 0,5 ms hoặc ít hơn |
| Chỉ số hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng lên khi đầu ra BẬT) |
| Chỉ số ổn định | Đèn LED màu xanh lá cây (sáng lên khi nhận được ánh sáng ổn định hoặc trong điều kiện bóng tối ổn định) |
| Bộ điều chỉnh độ nhạy | – |
| Công tắc chế độ hoạt động | – |
| Sự bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 độ -13 đến +131 độ F (Không được ngưng tụ sương hoặc đóng băng), Bảo quản: -30 đến +70 độ -22 đến +158 độ F |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Độ rọi xung quanh | Đèn sợi đốt: 3.000 lx hoặc ít hơn ở mặt tiếp nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Vật liệu chống điện | 20 MOhm hoặc hơn, với megger 250 V DC giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 500 Hz, 3 mm 0,118 ở biên độ kép (tối đa 20 G) theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 ( khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Nguyên tố phát ra | Đèn LED đỏ (điều chế) |
| Phần tử phát xạ: Bước sóng phát xạ cực đại | 680 nm 0,027 triệu |
| Vật liệu | Vỏ bọc: Polyethylene terephthalate Ống kính: Polyalylate |
| Cáp | Cáp cabtyre 3 lõi 0,1 mm2, dài 2 m 6,562 ft |
| Mở rộng cáp | Có thể kéo dài tối đa tới 50 m 164.042 ft bằng cáp có tiết diện 0,3 mm2 trở lên. |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh: khoảng 20 g Trọng lượng tổng: khoảng 45 g |
| Phụ kiện | – |
Kích thước EX-24B-PN

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















