Thông số kỹ thuật EX-21B
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | EX-21B |
| Mã số sản phẩm | EX-21B |
| Tuân thủ quy định | Đánh dấu CE (Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS), Đánh dấu UKCA (Quy định EMC, Quy định RoHS) |
| Phạm vi cảm biến | 1m 3.281ft |
| Cảm biến đối tượng | Đường kính tối thiểu 2,6 mm đường kính 0,102 in đối tượng mờ đục (Khoảng cách cài đặt giữa bộ phát và bộ thu: 1 m 3,281 ft) |
| Độ trễ | – |
| Độ lặp lại (vuông góc với trục cảm biến) | 0,05 mm 0,002 in hoặc ít hơn |
| Cung cấp hiệu điện thế | 12 đến 24 V DC cộng hoặc trừ 10% Độ gợn PP 10% hoặc ít hơn |
| Mức tiêu thụ hiện tại | Bộ phát: 10 mA hoặc ít hơn Bộ thu: 10 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor NPN cực thu hở – Dòng điện chìm tối đa: 50 mA – Điện áp áp dụng: 30 V DC trở xuống (giữa đầu ra và 0 V) - Điện áp dư: 2 V trở xuống (ở dòng điện chìm 50 mA), 1 V trở xuống (ở dòng điện chìm 16 mA) |
| Đầu ra: Thể loại sử dụng | DC-12 hoặc DC-13 |
| Đầu ra: Bảo vệ ngắn mạch | Hợp nhất |
| Thời gian đáp ứng | 0,5 ms hoặc ít hơn |
| Chỉ số hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng lên khi đầu ra BẬT) (nằm trên bộ thu) |
| Chỉ số ổn định | Đèn LED màu xanh lá cây (sáng lên khi nhận được ánh sáng ổn định hoặc khi trời tối ổn định), nằm trên bộ thu |
| Bộ điều chỉnh độ nhạy | – |
| Công tắc chế độ hoạt động | – |
| Sự bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 độ -13 đến +131 độ F (Không được ngưng tụ sương hoặc đóng băng), Bảo quản: -30 đến +70 độ -22 đến +158 độ F |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Độ rọi xung quanh | Đèn sợi đốt: 3.000 lx hoặc ít hơn ở mặt tiếp nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Vật liệu chống điện | 20 MOhm hoặc hơn, với megger 250 V DC giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 500 Hz, 3 mm 0,118 ở biên độ kép (tối đa 20 G) theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 ( khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Nguyên tố phát ra | Đèn LED đỏ (điều chế) |
| Phần tử phát xạ: Bước sóng phát xạ cực đại | 640 nm 0,025 triệu |
| Vật liệu | Vỏ bọc: Polyethylene terephthalate Ống kính: Polyalylate |
| Cáp | Cáp cabtyre 3 lõi 0,1 mm2 (bộ phát: 2 lõi), dài 2 m 6,562 ft |
| Mở rộng cáp | Có thể kéo dài tối đa 50 m 164.042 ft bằng cáp 0,3 mm2 trở lên (cả bộ phát và bộ thu). |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh (mỗi bộ phát và bộ thu): khoảng 20 g Trọng lượng gộp: khoảng 60 g |
| Phụ kiện | – |
Kích thước EX-21B

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















