Thông số kỹ thuật ESR-40AA-H+
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | ESR-40AA-H+ |
| Điện áp vào | 20 ~ 265 VAC/DC |
| Điện áp tắt | < 10 VAC/DC |
| Dòng kích hoạt | 3VA max. |
| Phương pháp điều khiển | Chuyển mạch không tải |
| Dòng rò | 5 mA max. |
| Thời gian đáp ứng | 8.3 ms (60Hz) |
| Bảo vệ quá nhiệt | Tắt ngõ ra trên 120°C; Khởi động lại dưới 110°C |
| Khả năng miễn nhiễm nhiễu vào | 2 KV (EN61000-4-4) |
| Độ bền cách điện | 4 KVrms (EN60950/VDE0805) |
| Độ bền cách điện | 100MΩ / 500VDC (EN60950/VDE0805) |
| Điều kiện hoạt động | -40℃ ~ +80℃; 35 ~ 85%RH |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước ESR-40AA-H+

Sơ đồ đấu nối ESR-40AA-H+

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















