Thông số kỹ thuật EG-545U
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu | EG-545U |
| Loại | Núm điều chỉnh AC |
| Điều chỉnh độ nhạy | Núm chiết áp 10 vòng |
| Chức năng – Chế độ vận hành | Công tắc có thể lựa chọn Thường Mở/Thường Đóng(chỉ ngõ ra tiếp xúc) |
| Ngõ ra – Ngõ ra điều khiển 1 (NPN) | Cực đại 100 mA (tối đa 40 V) Điện áp dư: Tối đa 1 V*1 |
| Ngõ ra điều khiển 2 | SPDT, 250 VAC, cực đại 2 A. (tải điện trở) |
| Ngõ ra đèn báo ngắt kết nối (NPN) | ― |
| Thời gian đáp ứng (Công tắc rơ le) | 1 ms |
| OFF-Thời gian trễ | 65 ms (Chỉ ngõ ra tiếp xúc) |
| Biến đổi nhiệt độ | 0,08%/°C |
| Định mức – Điện áp nguồn | 110/120/220/240 VAC ±10 %, 50/60 Hz |
| Dòng điện tiêu thụ cho Bộkhuếch đại | Tối đa 5 VA |
| Khả năng chống chịu với môi trường – Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0 đến +50 °C |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |
| Chống chịu rung | 10 đến 55 Hz, 1,5 mm Biên độ kép theo các hướng X, Y, Z tương ứng, 2 giờ |
| Khối lượng | Xấp xỉ 350 g |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















